Lao động tự do chưa nhận được hỗ trợ
Thứ sáu, 27/08/2021, 08:15 SA
Cỡ chữ Màu chữ image
Thông tin phản ánh
Chủ đề: Lao động tự do chưa nhận được hỗ trợ
Người gửi: Nguyễn Trung Trực Email: trangngocdiem@gmail.com
Địa chỉ: 40 Đường 24 tổ 14, phường long thạnh mỹ Số điện thoại: 0988018524
Giới tính: Nữ Năm sinh: 1992
Lĩnh vực: COVID-19 Ngày gửi: 27/08/2021
Tài liệu đính kèm: Không có tài liệu đính kèm
Nội dung: Em muốn biết khi nào lao động tự do được nhận gói trợ cấp thất nghiệp 1.5tr đồng, vì em chờ mòn mỏi và đói khổ luôn, e cảm ơn thông tin.
Thông tin phản hồi
Người phản hồi: Ban chỉ đạo phòng, chống dịch Covid-19 Phường Long Thạnh Mỹ
Trả lời: Ban chỉ đạo phòng, chống dịch Covid-19 Phường Long Thạnh Mỹ đang tiến hành trao từng khu phố theo kế hoạch
Không có tài liệu đính kèm